| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MS-BL2418 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/t |
| Khả năng cung cấp: | 1000000piece/mỗi tháng |
Động cơ DC không chải nhỏ gọn được thiết kế cho các ứng dụng đòi hỏi đường kính nhỏ, tiếng ồn thấp và hiệu suất mô-men xoắn cao.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Tốc độ định số (RPM) | 2000-10000 vòng/phút |
| Dòng điện liên tục | 20-200 mA |
| Hiệu quả | 70% |
| Động lực định số | 5-100 gf.cm |
| Đường kính động cơ | φ24,4mm |
| Trọng lượng | 30g |
| Mức tiếng ồn | ≤55 DB |
| Bảo hành | 3 tháng - 1 năm |
| Mô hình động cơ | Điện áp định số (VDC) | Tốc độ không tải (r/min) | Điện không tải (mA) | Tốc độ định số (r/min) | Mô-men xoắn số (gcm) | Điện lượng định số (mA) | Sức mạnh (W) |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| MS-BL2418-126200 | 12.0 | 6200 | 60 | 4943 | 33.6 | 230 | 1.7 |
| MS-BL2418-248700 | 24.0 | 8700 | 52 | 6817 | 37.4 | 180 | 2.62 |
| Số lượng (bộ) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 5000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian dẫn đầu (ngày) | 10 | 15 | Để đàm phán |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá