| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSBL3657 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000000 mảnh / mỗi tháng |
Động cơ DC không chải 12V/24V hiệu suất cao hoạt động ở 35000rpm với trình điều khiển tích hợp để điều khiển tốc độ chính xác và hoạt động đáng tin cậy.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số mẫu | MSBL-3657 |
| Phạm vi điện áp | 6V - 24V DC |
| Phạm vi tốc độ | 2000 - 10000 rpm |
| Dòng điện liên tục | 0.16 - 0.19A |
| Vòng xoắn | 135 - 185 gf.cm |
| Chiều kính trục | 5mm |
| Kích thước | Chiều kính 36 mm × chiều dài 57 mm |
| Trọng lượng | 55g |
| Hiệu quả | IE3 |
| Xây dựng | Nam châm vĩnh viễn |
| Bảo vệ | Hoàn toàn đóng kín |
Động cơ không chải linh hoạt này phù hợp với các ứng dụng khác nhau bao gồm:
Điện áp động cơ, tốc độ, mô-men xoắn, kích thước bánh xe lập dị và vật liệu có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng.
| Số lượng | Thời gian dẫn đầu |
|---|---|
| 1 - 100 miếng | 10 ngày |
| 101 - 1000 miếng | 15 ngày |
| Hơn 5000 miếng | Để đàm phán |
Đơn đặt hàng mẫu tối đa: 1 miếng
Giá mẫu: $ 15 / mảnh
Bao bì carton mạnh: 250pcs / hộp, hoặc tùy chỉnh theo yêu cầu
100,000 miếng mỗi tháng
Chúng tôi có chứng nhận CE, FCC, ISO và có thể nộp đơn xin chứng nhận bổ sung theo yêu cầu.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá