| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSBL2415 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000000 mảnh / mỗi tháng |
Động cơ DC không chải hiệu suất cao này được thiết kế cho các ứng dụng đòi hỏi đường kính nhỏ, tiếng ồn thấp và hiệu suất mô-men xoắn cao.và các ứng dụng công nghiệp khác nhau.
| Tốc độ định số | 2000-10000 RPM |
| Dòng điện liên tục | 20-200mA |
| Hiệu quả | 70% |
| Động lực định số | 5-100 gf.cm |
| Đường kính động cơ | φ24,4mm |
| Trọng lượng | 15g |
| Mức tiếng ồn | ≤55DB |
| Xây dựng | Nam châm vĩnh viễn |
| Bảo vệ | Hoàn toàn đóng kín |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 PC |
Thuyền, Xe hơi, Xe đạp điện, Fan, Thiết bị gia dụng, Thiết bị mỹ phẩm, SMART HOME, Thiết bị hình ảnh y tế, Hệ thống không người lái, Trí tuệ nhân tạo, Giao thông thông minh, Y tế,Thành phố thông minh, Phụ kiện ô tô, Giám sát an ninh, Truyền thông 5G, Nhà thông minh
Strong Carton 250pcs/box, hoặc đóng gói tùy chỉnh có sẵn
| Cảng | Shenzhen/Guangzhou/Shanghai |
| Đơn vị bán hàng | Đơn lẻ |
| Kích thước gói | 37 × 27 × 24cm |
| Trọng lượng tổng | 8.0kg |
| Số lượng (bộ) | Thời gian dẫn đầu (ngày) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 5000 | Để đàm phán |
100,000 Piece/Pieces mỗi tháng
Số lượng đặt hàng tối đa: 1 miếng
Giá mẫu: $ 8 / mảnh
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá