| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSBL2415 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000000 mảnh / mỗi tháng |
Chiều kính 24mm Micro 12V Brushless DC Motor với điều khiển tốc độ ngược và ngược, có 5 dòng và tuổi thọ dài.
| Tốc độ (RPM) | 1000-10000 rpm hoặc tùy chỉnh |
| Dòng điện liên tục (A) | 20-200mA |
| Hiệu quả | 70%-90% |
| Bảo hành | Các loại khác |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Động cơ kết hợp |
| Số mẫu | MSBL-2415 |
| Sử dụng | Máy bơm vú, Đồ chơi, FAN, Máy gia dụng gia dụng, Thiết bị mỹ phẩm, SMART HOME, Thiết bị hình ảnh y tế |
| Loại | Động cơ không chải DC |
| Vòng xoắn | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh | 3W (Động cơ nội bộ) |
| PWM | Kiểm soát PWM (Tiêu chuẩn) |
| Bảo vệ tính năng | Hoàn toàn đóng kín |
| Tuổi thọ | 3000H (Lay dầu) |
| Tín hiệu | Chức năng tín hiệu có sẵn |
| Đường kính động cơ | φ24,4mm |
| Trọng lượng | 15g |
| ồn | ≤55DB |
| MOQ | 1000pcs |
| Chế độ kết nối | A |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Loại động cơ | Động cơ không chải DC |
Chi tiết bao bì:Strong Carton 250pcs/box, hoặc theo yêu cầu
Cổng:Shenzhen/Guangzhou/Shanghai
Đơn vị bán hàng:Đơn lẻ
Kích thước gói đơn:37 × 27 × 24cm
Trọng lượng tổng đơn lẻ:8.0kg
Khả năng cung cấp:100,000 Piece/Pieces mỗi tháng
| Số lượng (bộ) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 5000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian dẫn đầu (ngày) | 10 | 15 | Để đàm phán |
Số lượng đặt hàng tối đa:1 miếng
Giá mẫu:$8/đơn vị
Không lái xe, Trí tuệ nhân tạo, Giao thông thông minh, Y tế, Thành phố thông minh, Phụ kiện ô tô, Giám sát an ninh, Truyền thông 5G, Nhà thông minh
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá