| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MS-BL2415 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000000 mảnh / mỗi tháng |
Động cơ BLDC mini được thiết kế cho thiết bị tự động hóa, có kích thước nhỏ gọn và hiệu suất cao với phạm vi điện áp từ 6V-24V và tốc độ từ 1000-10000 RPM.
| Tốc độ định số | 2000-10000 RPM |
| Dòng điện liên tục | 20-200mA |
| Hiệu quả | 70% |
| Động lực định số | 5-100 gf.cm |
| Điện áp | DC 6V-24V |
| Xây dựng | Nam châm vĩnh viễn |
| Bảo vệ | Hoàn toàn đóng kín |
| Bộ mã hóa | Bộ mã hóa quang học |
| Động cơ | Ứng dụng điều khiển tích hợp và điều khiển bên ngoài |
| Thương hiệu | Động cơ kết hợp |
| Số mẫu | Động cơ không chải 2415 |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
Thuyền, Xe hơi, Xe đạp điện, Fan, Thiết bị gia dụng, Thiết bị mỹ phẩm, SMART HOME, Thiết bị hình ảnh y tế, Máy bơm vú, Hệ thống không người lái, Trí tuệ nhân tạo, Giao thông thông minh,Chăm sóc sức khỏe, Thành phố thông minh, Phụ kiện ô tô, Giám sát an ninh, Truyền thông 5G, Nhà thông minh
| Bao bì | Strong Carton 250pcs/box, hoặc tùy chỉnh |
| Cảng | Shenzhen/Guangzhou/Shanghai |
| Kích thước gói | 37 × 27 × 24cm |
| Trọng lượng tổng | 8.0kg |
| Đơn vị bán hàng | Đơn lẻ |
| Khả năng cung cấp | 100,000 miếng mỗi tháng |
| MOQ | 1000 miếng |
| Số lượng (bộ) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 5000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian dẫn đầu (ngày) | 10 | 15 | Để đàm phán |
Số lượng đặt hàng tối đa: 1 miếng
Giá mẫu: $ 8 / mảnh
Chúng tôi có thể cung cấp các mẫu để thử nghiệm với các thông số kỹ thuật tùy chỉnh bao gồm điện áp, tốc độ, mô-men xoắn và kích thước trục.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá