| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSBL6032 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000000 mảnh / mỗi tháng |
PWM Control CW&CCW BLDC6032 24 Volt Brushless DC Motor với công suất cao, hoạt động 24V, tốc độ 3000rpm và trục M8 được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng động cơ quạt.
| Tốc độ (RPM) | 1000rpm-15000rpm |
| Dòng điện liên tục | 10mA-500mA |
| Hiệu quả | 55%-80% |
| Bảo hành | 3 tháng - 1 năm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Động cơ kết hợp |
| Số mẫu | MSBL3626 |
| Loại động cơ | Động cơ không chải |
| Động lực định số | 10gf.cm-300gf.cm hoặc tùy chỉnh |
| Xây dựng | Nam châm vĩnh viễn |
| Trọng lượng | 65g (khoảng) |
| ồn | ≤55DB |
| MOQ | 1000pcs |
| Mô hình động cơ | Điện áp | Không có dòng tải | Không có tốc độ tải | Tiền hiệu suất tối đa | Tốc độ hiệu quả tối đa | Động lực hiệu suất tối đa | Sức mạnh | Hiệu quả | Dòng điện tĩnh | Động lực dừng |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| BL3636*** | 9 ~ 14V | 0.17A | 4000 vòng/phút | 0.48A | 2952rpm | 143.4g-cm | 4.3W | 750,7% | 1.35A | 547g-cm |
| BL3636*** | 19~26V | 0.04A | 1915rpm | 0.11A | 1407rpm | 121.3g-cm | 1.8W | 650,8% | 0.31A | 458g-cm |
Trạm cơ sở 5G, rèm điện, Công cụ điện, Ứng dụng gia đình, Chăm sóc cá nhân, Xe hơi, Xe đạp điện, Fan, Máy gia dụng gia đình, Công cụ mỹ phẩm, SMART HOME, Thiết bị hình ảnh y tế, Đồ chơi, Máy massage,Máy hút bụi robot, Hệ thống không người lái, Trí tuệ nhân tạo, Giao thông thông minh, Chăm sóc sức khỏe, Thành phố thông minh, Phụ kiện ô tô, Giám sát an ninh, Truyền thông 5G, Nhà thông minh.
100,000 Piece/Pieces mỗi tháng
| Số lượng (bộ) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 5000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian dẫn đầu (ngày) | 10 | 15 | Để đàm phán |
Mỗi sản phẩm phải vượt qua kiểm tra chất lượng trước khi vận chuyển. xin vui lòng tham khảo điện áp định giá được sử dụng bởi động cơ của chúng tôi, điện áp vượt quá phạm vi sử dụng của điện áp của chúng tôi có thể làm cho máy cháy.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá