| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSBL2820 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000000 mảnh / mỗi tháng |
OEM Factory Động cơ không chải 5V 12V DC tùy chỉnh với công suất cao, tốc độ cao và hoạt động tiếng ồn thấp.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Tốc độ không tải | 5000 rpm |
| Dòng điện liên tục | 130 mA |
| Hiệu quả | 510,7% |
| Số mẫu | MSBL2820 |
| Loại động cơ | DC không chải |
| Trọng lượng | 48g |
| Mức tiếng ồn | ≤55 DB |
| MOQ | 1000 PC |
| Chế độ động cơ | Điện áp | Không có tốc độ tải | Không có dòng tải | Tốc độ hiệu quả tối đa | Động lực hiệu suất tối đa | Sức mạnh hiệu suất tối đa | Hiệu quả | Dòng điện tĩnh | Động lực dừng |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| BL2820*** | 5V | 5000 vòng/phút | 0.13 A | 3768 vòng/phút | 27.4 g-cm | 1.1 W | 510,7% | 1.27 A | 111 g-cm |
| BL2820*** | 12V | 7650 vòng/phút | 0.10 A | 6176 vòng/phút | 53.1 g-cm | 3.4 W | 660,9% | 1.75 A | 275 g-cm |
Nhà thông minh, robot, đồ dùng văn phòng, công cụ điện, thiết bị y tế, dụng cụ chính xác, điện tử ô tô, đồ chơi, quạt, thiết bị gia dụng, dụng cụ mỹ phẩm, thiết bị hình ảnh y tế,rèm điện, máy hút bụi robot, xe đạp điện.
| Số lượng (bộ) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 5000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian dẫn đầu (ngày) | 10 | 15 | Để đàm phán |
Số lượng đặt hàng mẫu tối đa: 1 miếng
Giá mẫu: $ 15 / mảnh hoặc có thể đàm phán
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá