| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSPG28BL2838 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
Mẫu: PG28BL2838 | Tên sản phẩm: Động cơ DC không chổi than hành tinh 2838
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tốc độ (Vòng/phút) | 5 vòng/phút - 2000 vòng/phút |
| Hiệu suất | 90% - 65% |
| Bảo hành | 3 tháng - 1 năm |
| Xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Masing Motor |
| Số model | MSPG28BL2838 |
| Loại hộp số | Hộp số hành tinh φ28mm |
| Mô-men xoắn | 0,2NM - 2NM |
| Cấu tạo | Nam châm vĩnh cửu |
| Chuyển mạch | Không chổi than |
| Tính năng bảo vệ | Đóng kín hoàn toàn |
| Mức độ tiếng ồn | ≤55dB |
| MOQ | 1000 chiếc |
| Công suất định mức | 1W - 30W |
| Vật liệu bánh răng | Kim loại RoHS |
Các ứng dụng điển hình: Nhà thông minh, robot, văn phòng phẩm, dụng cụ điện, thiết bị y tế, thiết bị chính xác, điện tử ô tô
Điện áp, mô-men xoắn định mức, tốc độ, dòng điện, công suất và kích thước trục có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu.
| Số cấp | 1 | 2 | 3 | 4 |
|---|---|---|---|---|
| Tỷ số truyền (K) | 4/5 | 16/20/22/25/27,5 | 64/80/88/100/110/125/138/151 | 256/320/352/400/500/550/625/688/756/832 |
| Chiều dài hộp số L(mm) | 23,2 | 28,9 | 34,6 | 40,3 |
| Mô-men xoắn định mức (kg-cm) | 3 | 6 | 9 | 17 |
| Mô-men xoắn tức thời (kg-cm) | 6 | 10 | 20 | 35 |
| Hiệu suất (%) | 90% | 81% | 73% | 65% |
| Mẫu động cơ | Điện áp | Không tải | Tại hiệu suất tối đa | Dừng | ||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Phạm vi hoạt động | Dòng điện (A) | Tốc độ (vòng/phút) | Dòng điện (A) | Tốc độ (vòng/phút) | Mô-men xoắn (g-cm) | Công suất (W) | Hiệu suất (%) | Dòng điện (A) | Mô-men xoắn (g-cm) | |
| BL2832*** | 9~16V | 0,30 | 10600 | 1,04 | 7667 | 129 | 10,2 | 82,2 | 2,3 | 420 |
| BL2838*** | 19~26V | 0,10 | 6400 | 0,31 | 4850 | 104 | 5,1 | 67,5 | 1,0 | 434 |
| Số lượng (chiếc) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian giao hàng (ngày) | 10 | 15 | Thương lượng |
Nhà thông minh, khóa cửa thông minh, chăm sóc cá nhân, trí tuệ nhân tạo, ô tô, máy bay mô hình, an ninh, thiết bị gia dụng nhỏ, mô hình, dụng cụ điện, thiết bị liên lạc, thiết bị y tế, thiết bị chăm sóc sức khỏe, đồ chơi và thiết bị thể dục.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá