| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MS16P1215 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
Coreless 1215 Motor DC Planetary Gear Motor 12V DC Micro Planetary Gear Motor với hộp số kim loại cho robot.và các ứng dụng mô-men xoắn lớn.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tốc độ (RPM) | 2-1000 rpm |
| Dòng điện liên tục | 10-500 mA |
| Hiệu quả | 57-90% |
| Vòng xoắn | 0.01-10 kg.cm |
| Điện áp | 3V-24V |
| Chiều kính hộp số | 16mm |
| Mức tiếng ồn | ≤55 DB |
| Xây dựng | Nam châm vĩnh viễn |
| Chuyển đổi | 1215 DC Coreless Brush Motor |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn đóng kín |
Khóa cửa, robot, hệ thống SMART HOME, khóa xe đạp điện, dụng cụ mỹ phẩm, hệ thống không người lái, trí tuệ nhân tạo, giao thông thông minh, chăm sóc sức khỏe, thành phố thông minh,Hàng hóa ô tô, giám sát an ninh, truyền thông 5G.
| Chi tiết bao bì | Strong Carton 400pcs/box, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Cảng | Shenzhen/Guangzhou/Shanghai |
| Kích thước gói | 37 × 27 × 24 cm |
| Trọng lượng tổng | 150,0 kg |
| Đơn vị bán hàng | Đơn lẻ |
| Khả năng cung cấp | 100,000 miếng mỗi tháng |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 miếng |
| Số lượng (bộ) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian dẫn đầu (ngày) | 10 | 15 | Để đàm phán |
Thông tin mẫu:Số lượng đặt hàng tối đa: 1 miếng. Giá mẫu: $15 miếng.
Mỗi sản phẩm đều được kiểm tra chất lượng 100% trước khi vận chuyển để đảm bảo hiệu suất và độ tin cậy tối ưu.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá