| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MS10PM10 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
DC Planetary Gear Motor có đường kính 10mm, cung cấp giải pháp động cơ bánh răng hành tinh nhỏ bằng nhựa có giá rẻ, kích thước nhỏ cho các khóa thông minh và các ứng dụng thiết bị làm đẹp.
| Tốc độ (RPM) | 30-80 vòng/phút |
| Dòng điện liên tục (A) | 10-200mA |
| Hiệu quả | IE 1 |
| Bảo hành | Các loại khác |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Động cơ kết hợp |
| Số mẫu | MS10PM10 |
| Sử dụng | Khóa cửa, robot, SMART HOME, Khóa xe đạp điện, Công cụ mỹ phẩm |
| Loại | 4Động cơ máy gia tốc hành tinh DC nhựa 5V |
| Vòng xoắn | 0.01-1kg.cm |
| Xây dựng | Nam châm vĩnh viễn |
| Chuyển đổi | Động cơ bàn chải |
| Bảo vệ tính năng | Hoàn toàn đóng kín |
| Tên sản phẩm | M10 Động cơ bánh răng DC chải |
| Ứng dụng | khóa cửa, nhà thông minh |
| Từ khóa | Động cơ bánh xe hành tinh DC 3V nhựa |
| Chiều kính | 10mm |
| Vật liệu | Rohs |
| ồn | ≤55DB |
| MOQ | 1000pcs |
| Điện áp | 1.2v-12v |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Loại động cơ | Động cơ có hệ số máy tính đồng chiều |
Động cơ bánh xe hành tinh nhựa DC 10mm Ứng dụng điển hình: khóa cửa, robot, SMART HOME, khóa xe đạp điện, dụng cụ mỹ phẩm.
Điện áp, mô-men xoắn định số, tốc độ, dòng điện, công suất và kích thước trục có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu.
| Mô hình động cơ | Điện áp định số (V) | Không có dòng tải (mA) | Tốc độ không tải (r/min) | Điện tải (mA) | Tốc độ tải (r/min) | Động lực tải (gfcm) | Năng lượng đầu ra (W) | Động lực dừng (gf.cm) | Dòng điện tĩnh (mA) |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| MS-10PM10 | 3.7 | ≤ 65 | 76 | ≤ 160 | 42 | 240 | / | / | ≤ 250 |
Vòng quay đầu ra (động cơ bánh răng): Vòng quay đầu ra của động cơ (điểm hiệu suất tối đa) * Tỷ lệ giảm * Hiệu suất hộp số
Tốc độ đầu ra (động cơ bánh răng): Tốc độ đầu ra của động cơ / tỷ lệ giảm
| Số giai đoạn | Tỷ lệ giảm | Chiều dài hộp số "L" | Hiệu quả hộp số |
|---|---|---|---|
| 1 | 171K | 7 | 70% |
| Chi tiết bao bì | Strong Carton 400pcs/box, hoặc như bạn muốn |
| Cảng | Shenzhen/Guangzhou/Shanghai |
| Đơn vị bán hàng | Đơn lẻ |
| Kích thước gói đơn | 37 × 27 × 24cm |
| Trọng lượng tổng đơn | 10.0kg |
| Khả năng cung cấp | 100,000 Piece/Pieces mỗi tháng |
| Số lượng (bộ) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian dẫn đầu (ngày) | 10 | 15 | Để đàm phán |
| Số lượng đặt hàng tối đa | 1 miếng |
| Giá mẫu | 15 đô la mỗi miếng |
Không người lái, Trí tuệ nhân tạo, Giao thông thông minh, Y tế, Thành phố thông minh, Phụ kiện ô tô, Giám sát an ninh, Truyền thông 5G, Nhà thông minh, Khóa cửa, Robot,Khóa xe đạp điện, Công cụ thẩm mỹ.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá