| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSPG36BL3640 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000000 mảnh / mỗi tháng |
Động cơ không chải BL3640 với hộp bánh răng hành tinh 36mm - Động cơ bánh răng hành tinh BLDC DC được thiết kế cho các ứng dụng robot và tự động hóa.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tốc độ (RPM) | 2rpm-1000rpm hoặc tùy chỉnh |
| Dòng điện liên tục | 20mA-800mA |
| Hiệu quả | 90%-65% |
| Chiều kính trục | φ8mm hoặc φ10mm hoặc tùy chỉnh |
| Vòng xoắn | 0.1NM-10NM |
| Xây dựng | Nam châm vĩnh viễn |
| Chuyển đổi | Không chải |
| Mức tiếng ồn | ≤55DB |
| Trọng lượng | 400g |
| MOQ | 1000pcs |
Robot tự động hóa, nhà thông minh, rèm điện, vật dụng văn phòng, công cụ điện, thiết bị y tế, dụng cụ chính xác, điện tử ô tô, nhà máy sản xuất, và nhiều hơn nữa.
| Số lượng (bộ) | Thời gian dẫn đầu (ngày) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 5000 | Để đàm phán |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá