| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSBL-2418 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1000000 mảnh / mỗi tháng |
DC Brushless Motor 12v 24v Micro Electric Engine 2418 With Hall Drive Board High Speed Mini BLDC Motor được thiết kế cho thiết bị tự động hóa và các ứng dụng chính xác khác nhau.
| Tốc độ (RPM) | 1000-10000 rpm hoặc tùy chỉnh |
| Dòng điện liên tục (A) | 20-200mA |
| Hiệu quả | 70%-90% |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Động cơ kết hợp |
| Số mẫu | BLDC2418 Động cơ DC không chải |
| Sử dụng | FAN, Máy gia dụng gia đình, Công cụ mỹ phẩm, SMART HOME, Thiết bị hình ảnh y tế, Đồ chơi, Robot |
| Loại động cơ | Động cơ không chải |
| Các giai đoạn | 3 giai đoạn 12 cực |
| Cấu trúc | Động cơ nội bộ |
| Chuyển đổi | Không chải |
| Bảo vệ tính năng | Hoàn toàn đóng kín |
| Tín hiệu | Chức năng tín hiệu có sẵn |
| PWM | Kiểm soát PWM (Tiêu chuẩn) |
| Từ khóa | Động cơ không chải 12v DC |
| Chiều kính trục | φ2,0mm |
| Trọng lượng | 15g |
| ồn | ≤55DB |
| MOQ | 1000pcs |
| Tuổi thọ | 3000H (Lay dầu) |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước động cơ | Phân đường 24,4mm × 18mm |
BLDC 2418 Động cơ không chải Ứng dụng điển hình:Đồ chơi, Robot, Máy hút bụi robot, Xe đạp điện, FAN, Máy gia dụng, Công cụ mỹ phẩm, SMART HOME, Thiết bị hình ảnh y tế
Điện áp, mô-men xoắn định số, tốc độ, dòng điện, công suất và kích thước trục có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu.
| Mô hình động cơ | Điện áp định số VDC | Tốc độ không tải r/min | Điện không tải mA | Tốc độ định số r/min | Mô-men xoắn định số g.cm | Điện lượng mA | Năng lượng W | Động lực dừng g.cm | Dòng điện tĩnh A |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| BLDC-2418-1262 | 12.0 | 6200 | 60 | 5100 | 20 | 180 | 1.05 | 110 | 0.7 |
| BLDC-2418-2487 | 24.0 | 8700 | 50 | 7500 | 20 | 130 | 1.54 | 145 | 0.7 |
Khả năng cung cấp: 100.000 miếng / miếng mỗi tháng
| Số lượng (bộ) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 5000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian dẫn đầu (ngày) | 10 | 15 | Để đàm phán |
Ứng dụng: Không lái xe, Trí tuệ nhân tạo, Giao thông thông minh, Chăm sóc sức khỏe, Thành phố thông minh, Phụ kiện ô tô, Giám sát an ninh, Truyền thông 5G, Nhà thông minh
Đối với bất kỳ câu hỏi bổ sung nào, vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá