| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MS-GM40B520 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/t |
| Khả năng cung cấp: | 100000Piece/mỗi tháng |
| Tốc độ (RPM) | 3 vòng/giờ-500 vòng/giờ |
| Điện áp định số | DC 3V-24V |
| Hiệu quả | 55%-85% |
| Bảo hành | Các loại khác |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Động cơ kết hợp |
| Số mẫu | MS-GM40B520 |
| Sử dụng | Nhà thông minh, ghế vệ sinh thông minh, Máy gia dụng, robot, máy bán hàng tự động, thiết bị y tế |
| Loại | Động cơ DC 24V |
| Vòng xoắn | 0.1kgfcm-10kgfcm |
| Xây dựng | Nam châm vĩnh viễn |
| Chuyển đổi | Phẫu thuật |
| Bảo vệ tính năng | Hoàn toàn đóng kín |
| Hướng quay | CW & CCW có sẵn |
| Vật liệu hộp số | Nhựa |
| Từ khóa | Động cơ gia tốc DC 12V có mô-men xoắn cao 60 vòng/phút |
| Chiều dài hộp số | 10.4mm |
| Chiều kính hộp số | 40mm |
| Tỷ lệ hộp số | 15 đến 1:390 |
| MOQ | 1000 PC |
| Chân | M5/M6/D cắt hoặc tròn hoặc phẳng hoặc có lỗ (theo yêu cầu của khách hàng) |
| Vật liệu trục | Thép carbon hoặc thép không gỉ |
| Chứng nhận | CE, ROHS, ISO, 16949 |
| Chi tiết bao bì | Strong Carton 80pcs/box, hoặc như bạn muốn |
| Cảng | Shenzhen/Guangzhou/Shanghai |
| Đơn vị bán hàng | Đơn lẻ |
| Kích thước gói đơn | 37 × 27 × 24cm |
| Trọng lượng tổng đơn | Khoảng 80-100g |
| Số lượng (bộ) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian dẫn đầu (ngày) | 10 | 15 | Để đàm phán |
| Số lượng đặt hàng tối đa | 1 miếng |
| Giá mẫu | 10 đô la mỗi miếng. |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá