| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSGM12N20 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
Động cơ có bánh răng DC hiệu suất cao cung cấp hiệu quả và độ tin cậy đặc biệt cho các ứng dụng công nghiệp và thương mại khác nhau bao gồm khóa, in 3D, thiết bị gia dụng và robot.
| Tốc độ (RPM) | 5-3000 vòng/phút |
| Dòng điện liên tục | 10-300mA |
| Hiệu quả | 70% |
| Vòng xoắn | 0.1-2 kg.cm |
| Chiều kính | 12mm, 13mm, 14mm, vv |
| Trọng lượng | 10g |
| Mức tiếng ồn | ≤55DB |
| Loại trục | D-cut, Round, hoặc Double D-cut |
| Loại động cơ | Động cơ bánh răng DC chải |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 PC |
Khóa cửa điện tử, Hệ thống nhà thông minh, Thiết bị gia dụng, Robot thông minh, đồ chơi điện, in 3D, Khóa tủ thông minh, Thiết bị quang học, Hệ thống vi cơ, Phụ kiện ô tô,Giám sát an ninh, và nhiều hơn nữa.
| Bao bì | Strong Carton 1000pcs/box, hoặc tùy chỉnh |
| Cảng vận chuyển | Thâm Quyến, Quảng Châu, Thượng Hải |
| Kích thước gói | 37 × 27 × 24cm |
| Trọng lượng tổng | 10.0kg |
| Số lượng (bộ) | Thời gian dẫn đầu (ngày) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 1000 | Để đàm phán |
Đơn đặt hàng mẫu tối đa: 1 miếng với giá 10 USD/miếng
100,000 miếng mỗi tháng
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá