| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MS-GM40B500 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/t |
| Khả năng cung cấp: | 100000Piece/mỗi tháng |
Động cơ bánh răng 12V DC này cung cấp hiệu suất xoay thấp và mô-men xoắn cao, được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng robot và máy bán trà.Động cơ có đặc điểm kỹ thuật tùy chỉnh để đáp ứng các yêu cầu công nghiệp khác nhau.
| Tốc độ (RPM) | 3RPM-500RPM |
| Điện áp | DC 1.2V-24V |
| Hiệu quả | 55%-85% |
| Bảo hành | 3 tháng - 1 năm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Động cơ kết hợp |
| Số mẫu | MS-GM40B500 |
| Sử dụng | Nhà thông minh, ghế vệ sinh thông minh, Máy gia dụng, robot, máy bán hàng tự động, thiết bị y tế |
| Loại | Động cơ điện DC 12V |
| Vòng xoắn | 0.1kgfcm-10kgfcm |
| Xây dựng | Nam châm vĩnh viễn |
| Chuyển đổi | Phẫu thuật |
| Bảo vệ tính năng | Hoàn toàn đóng kín |
| Hướng quay | CW & CCW có sẵn |
| Vật liệu hộp số | Nhựa |
| Chiều dài hộp số | 10.4mm |
| Chiều kính hộp số | 40mm |
| Tỷ lệ hộp số | 15 đến 1:390 |
| MOQ | 1000 PC |
| Chân | M5/M6/D cắt hoặc tròn hoặc phẳng hoặc có lỗ (theo yêu cầu của khách hàng) |
| Vật liệu trục | Thép carbon hoặc thép không gỉ |
| Chứng nhận | CE, ROHS, ISO, 16949 |
Khả năng cung cấp: 100.000 miếng / miếng mỗi tháng
| Số lượng (bộ) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian dẫn đầu (ngày) | 10 | 15 | Để đàm phán |
Hệ thống không người lái, Trí tuệ nhân tạo, Giao thông thông minh, Y tế, Thành phố thông minh, Phụ kiện ô tô, Giám sát an ninh, Truyền thông 5G, Nhà thông minh, Người điều hành cửa tự động,bồn tắm tiết kiệm năng lượng tự động, van điều khiển điện, robot, máy cắt cỏ, rèm điện, máy ảnh, dịch vụ y tế, máy oxy, vv
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá