| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MS-GM12-10by |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/t |
| Khả năng cung cấp: | 100000Piece/mỗi tháng |
Động cơ bước mini 10mm có hộp số GM12-10BY DC Gear Micro Stepper Motor cho Robot, Máy in 3D & Thiết bị chính xác
Các tỷ số truyền có sẵn: 1:10, 1:20, 1:30, 1:50, 1:75, 1:100, 1:150, 1:210, 1:250, 1:298, 1:300, 1:500, 1:1000. Tỷ số tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Điện áp định mức | 5V DC |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +60°C |
| Khoảng cách bước | 18° |
| Tần số | 50 Hz |
| Dòng điện định mức | 380mA (Tham khảo) |
| Tốc độ có tải | 0.395 vòng/phút (Tham khảo) |
| Mô-men xoắn định mức | 0.3 kgf.cm |
| Thông số | Thông số kỹ thuật | Điều kiện |
|---|---|---|
| Điện trở | 300Ω ±10% | Ở 25°C, mỗi pha |
| Điện cảm | 9.6mH (Tham khảo) | Ở 25°C, 1KHz, 1.0V rms |
| Tốc độ xung khởi động tối đa | Tối thiểu 800 PPS | Lái điện áp ổn định không tải |
| Tốc độ xung quay tối đa | Tối thiểu 1100 PPS | Lái liên tục |
| Mô-men xoắn giữ | Tối thiểu 35 gf-cm | 5VDC đến cuộn dây ở 0 pps |
Robot, Máy in 3D, Khóa cửa, Đồ chơi, Máy in, Thiết bị nhà thông minh, Phụ tùng ô tô, Giám sát an ninh và Thiết bị chính xác.
| Số lượng (chiếc) | Thời gian giao hàng (ngày) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 1000 | Thương lượng |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá