| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MS-GM12N30 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
hộp số 12mm với động cơ DC từ vĩnh viễn FF-N10, FF-N20, FF-N30 được thiết kế cho các ứng dụng mô-men xoắn lớn trong xe đạp điện và các ứng dụng công nghiệp khác nhau.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tốc độ định số (RPM) | 5 vòng / phút - 3000 vòng / phút |
| Dòng điện liên tục (A) | 10mA - 500mA |
| Hiệu quả | 56% - 85% |
| Động lực định số | 0.1kgfcm - 2kgfcm |
| Hướng quay | CW/CCW có sẵn |
| Chiều kính trục | φ3mm, cắt D 2,5mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -40°C - +60°C |
| Thời gian sống | 500H - 1000H / 200.000 chu kỳ |
| ồn | ≤55DB |
| Trọng lượng | 10g |
Robot giáo dục, sản phẩm làm đẹp, máy quét robot, hệ thống radar, khóa cửa điện tử, thiết bị gia đình thông minh, máy móc thông minh, đồ chơi điện, in 3D, khóa tủ thông minh,Hệ thống không lái xe, trí tuệ nhân tạo, giao thông thông minh, chăm sóc sức khỏe, thành phố thông minh, vật liệu ô tô, giám sát an ninh, truyền thông 5G.
Khả năng cung cấp: 100.000 miếng / miếng mỗi tháng
| Số lượng (bộ) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian dẫn đầu (ngày) | 10 | 15 | Để đàm phán |
Số lượng đặt hàng mẫu tối đa: 1 miếng
Giá mẫu: $ 5 / mảnh hoặc có thể đàm phán
Đảm bảo chất lượng:Mỗi sản phẩm phải vượt qua 100% kiểm tra chất lượng trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá