| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MS-GM37B5555 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
Động cơ hộp số đường kính 37mm tương thích với động cơ RS-550/RS-555, có hộp giảm tốc và hoạt động ở điện áp DC 6V-30V với tốc độ 10RPM/30RPM.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tốc độ định mức | 3RPM - 3000RPM |
| Dòng điện liên tục | 20-500mA |
| Hiệu suất | IE1 |
| Bảo hành | 3 tháng - 1 năm |
| Mã sản phẩm | MS-GM37B555 |
| Loại | Động cơ hộp số DC nam châm vĩnh cửu 12V |
| Mô-men xoắn | 0.01NM - 3NM |
| Cấu tạo | Nam châm vĩnh cửu |
| Vật liệu hộp số | Hộp số kim loại Rohs |
| Đường kính hộp số | 37mm |
| Tỷ số truyền hộp số | 1:5 đến 1:1000 |
| Chứng nhận | CE, ROHS, ISO, 16949 |
Robot, Ô tô, Xe đạp điện, Thiết bị gia dụng, Thiết bị mỹ phẩm, Hệ thống nhà thông minh, Khóa điện tử, Máy bán hàng tự động, Thiết bị y tế, và hơn thế nữa.
Đóng gói: Thùng carton chắc chắn (80 chiếc/hộp) hoặc có sẵn bao bì tùy chỉnh
Cảng: Thâm Quyến/Quảng Châu/Thượng Hải
Kích thước gói hàng: 37×27×24cm
Tổng trọng lượng: Khoảng 300g
100.000 chiếc mỗi tháng
| Số lượng (chiếc) | Thời gian giao hàng (ngày) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 1000 | Thỏa thuận |
Số lượng đặt hàng tối đa: 1 chiếc
Giá mẫu: $10/chiếc
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá