| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MS-GM12N20 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
| Tốc độ định số (RPM) | 10-3000 vòng/phút (có thể tùy chỉnh) |
| Điện áp định số | DC 1.2V-12V |
| Hiệu quả | 85%-58% |
| Bảo hành | 3 tháng - 1 năm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Động cơ kết hợp |
| Số mẫu | MS-GM12N20 |
| Mức tiếng ồn | ≤55DB |
| MOQ | 1000 PC |
| Chi tiết bao bì | Strong Carton 1000pcs/box, hoặc tùy chỉnh |
| Cảng | Shenzhen/Guangzhou/Shanghai |
| Kích thước gói đơn | 37 × 27 × 24cm |
| Trọng lượng tổng đơn | 10.0kg |
| Khả năng cung cấp | 100,000 Piece/Pieces mỗi tháng |
| Số lượng (bộ) | Thời gian dẫn đầu (ngày) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 1000 | Để đàm phán |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá