| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MS-GM12N30 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
Hộp số 12mm nhỏ gọn kết hợp với động cơ DC từ vĩnh viễn N30, được thiết kế cho các ứng dụng chính xác bao gồm khóa cửa điện tử, thiết bị nhà thông minh và robot.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tốc độ (RPM) | 10-3000rpm |
| Dòng điện liên tục | 10mA-500mA |
| Hiệu quả | 56-85% |
| Động lực định số | 0.5kgf.cm |
| Loại động cơ | Động cơ bánh răng DC 3V |
| Chiều kính trục | φ3mm D-cut 2,5mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -40°C - +60°C |
| Mức tiếng ồn | ≤55DB |
| Thời gian sống | 500H-1000H / 200.000 chu kỳ |
1/10, 1/20, 1/30, 1/50, 1/63, 1/100, 1/110, 1/150, 1/210, 1/250, 1/298, 1/380, 1/1000
Robot giáo dục, sản phẩm làm đẹp, máy quét robot, hệ thống radar, khóa cửa điện tử, thiết bị gia dụng thông minh, robot thông minh, đồ chơi điện, in 3D, khóa tủ thông minh, hệ thống không người lái,Trí tuệ nhân tạo, Giao thông thông minh, Chăm sóc sức khỏe, Thành phố thông minh, Phụ kiện ô tô, Giám sát an ninh, Truyền thông 5G.
100,000 Chiếc mỗi tháng
| Số lượng (bộ) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian dẫn đầu (ngày) | 10 | 15 | Để đàm phán |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá