| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSGM25A370 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
| Tốc độ (RPM) | 2RPM-2000RPM hoặc tùy chỉnh |
| Dòng điện liên tục | 10mA-500mA |
| Hiệu quả | 50%-85% |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Động cơ kết hợp |
| Số mẫu | MSGM25A370 |
| Chiều kính hộp số | φ25mm |
| Tỷ lệ bánh răng | 15:151051 |
| Loại động cơ | Động cơ chải / động cơ không chải |
| Hướng quay | CW hoặc CCW có sẵn |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn đóng kín |
| Vật liệu hộp số | hộp số kim loại |
| Giấy chứng nhận | 16949, EU, CE, Rohs, ISO |
| Vật liệu thiết bị | Các bánh răng nhựa, kim loại bột, kim loại, thép, đồng vv |
| Điện áp định số | DC 1.5V-24V |
| Mức tiếng ồn | ≤50DB |
| MOQ | 1000pcs |
| Chiều kính trục | φ4mm, cắt D |
| Loại trục | Vòng / Phẳng / lỗ có sợi / trục có sợi / rỗng / D-Cut / lỗ chân / trục chìa khóa |
| Tuổi thọ động cơ | 500 giờ - 2000 giờ |
| Điện áp định số | 1.2-24V DC |
| Tỷ lệ giảm | 1:10-1:1051 |
| Tốc độ không tải (RPM) | 2~2000 vòng/phút |
| Điện không tải (≤) | 10-500 mA |
| Tốc độ định số (RPM) | 1.5-1800 rpm |
| Điện lượng định số (≤) | 80-800 mA |
| Động lực định số | 00,03-10 kg.cm |
| Động cơ dừng/động lực tối đa | 0.5-25 kg.cm |
| Dòng điện tĩnh | 0.5-5 A |
| Chân | 416 Thép, cắt D 3,5mm, Φ4,0 Chiều dài 11,5mm |
| Vật liệu thiết bị | Nhựa, thép, dụng cụ bột, dụng cụ đồng |
| Số lượng (bộ) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian dẫn đầu (ngày) | 10 | 15 | Để đàm phán |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá