| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSGM12N20 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
| Tốc độ (RPM) | 5RPM-3000RPM |
| Dòng điện liên tục | 10mA-300mA |
| Trục hộp số | Phẳng, M3, M4, D-cut hoặc Tròn |
| Bảo hành | 3 tháng - 1 năm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Masing Motor |
| Số model | Động cơ giảm tốc DC MS1215 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 Chiếc |
| Chi tiết đóng gói | Thùng carton chắc chắn (1000 chiếc/hộp) hoặc đóng gói tùy chỉnh |
| Cảng vận chuyển | Thâm Quyến/Quảng Châu/Thượng Hải |
| Kích thước gói hàng | 37*27*24cm |
| Tổng trọng lượng | 10.0kg |
| Số lượng (chiếc) | Thời gian giao hàng (ngày) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 1000 | Thương lượng |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá