| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSGM25A370 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
Động cơ DC có hộp số hiệu suất cao với công nghệ không chổi than, được thiết kế cho các ứng dụng chính xác bao gồm máy rung ngực thông minh và các thiết bị công nghiệp khác nhau.
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tốc độ (RPM) | 2RPM-2000RPM |
| Dòng điện liên tục | 10mA-500mA |
| Hiệu suất | 50%-85% |
| Bảo hành | 3 tháng - 1 năm |
| Mã sản phẩm | MSGM25A370 |
| Chất liệu hộp số | Hộp số kim loại Rohs |
| Tỷ lệ bánh răng | 1:15-1:1051 |
| Loại động cơ | Động cơ chổi than / Động cơ không chổi than |
| Mức độ tiếng ồn | ≤50DB |
| Đường kính trục | φ4mm |
| Tuổi thọ động cơ | 500 giờ - 2000 giờ (có thể tùy chỉnh) |
| Thông số | Phạm vi |
|---|---|
| Điện áp định mức | 1.2-24V DC |
| Tỷ lệ giảm tốc | 1:10-1:1051 |
| Tốc độ không tải | 2~2000 RPM |
| Dòng điện không tải | 10-500 mA |
| Tốc độ định mức | 1.5-1800 RPM |
| Dòng điện định mức | 80-800 mA |
| Mô-men xoắn định mức | 0.03-10 kg.cm |
| Mô-men xoắn dừng/tối đa | 0.5-25 kg.cm |
| Dòng điện dừng | 0.5-5 A |
| Số lượng (chiếc) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian giao hàng (ngày) | 10 | 15 | Thỏa thuận |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá