| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSGM12N20 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
Động cơ có bánh răng DC hiệu suất cao cung cấp hiệu suất đáng tin cậy với các thông số kỹ thuật tùy chỉnh cho các ứng dụng công nghiệp khác nhau.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tốc độ (RPM) | 10rpm-3000rpm hoặc tùy chỉnh |
| Hiệu quả | 56-90% |
| Động lực định số | 0.05kgfcm-2.0kgfcm |
| Chiều kính trục | φ3mm |
| Kích thước hộp số | φ12mm * H10mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -40°C - +60°C |
| Tuổi thọ | 500H-1000H |
| Trọng lượng | 10g |
| Mức tiếng ồn | ≤55DB |
Sản phẩm làm đẹp, robot giáo dục, máy quét robot, hệ thống radar, khóa cửa điện tử, thiết bị gia đình thông minh, thiết bị robot thông minh, đồ chơi điện, in 3D, khóa tủ thông minh,Hệ thống không lái xe, trí thông minh nhân tạo, giao thông thông minh, y tế, cơ sở hạ tầng thành phố thông minh, vật tư ô tô, giám sát an ninh và truyền thông 5G.
Bao bì:Hộp carton mạnh 1000pcs / hộp, hoặc đóng gói tùy chỉnh có sẵn
Cảng vận chuyển:Thâm Quyến, Quảng Châu, Thượng Hải
Kích thước bao bì:37 × 27 × 24cm
Trọng lượng tổng:10.0kg
| Số lượng (bộ) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian dẫn đầu (ngày) | 10 | 15 | Để đàm phán |
Khả năng cung cấp:100,000 miếng mỗi tháng
Số lượng đặt hàng tối thiểu:1000 miếng
Số lượng mẫu tối đa:1 miếng
Giá mẫu:$5/đồ hoặc có thể thương lượng
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá