| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSGM16A030 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
Động cơ DC mini FF-050 với bộ giảm tốc, động cơ DC điện mini đường kính 16mm được thiết kế cho các ứng dụng robot và tự động hóa công nghiệp.
| Tốc độ (Vòng/phút) | 10~1200 vòng/phút |
| Dòng điện liên tục | 10mA-300mA |
| Hiệu suất | 65%-73% |
| Bảo hành | 3 tháng - 1 năm |
| Xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Masing Motor |
| Mã sản phẩm | MSGM16A050 |
| Tỷ số truyền | 1:15-1:1000 |
| Cấu tạo | Nam châm vĩnh cửu |
| Công suất | khoảng 0.2W-3.0W |
| MOQ | 1000 chiếc |
| Thời gian sử dụng | 500 giờ - 1000 giờ |
Khóa cửa điện tử, Thiết bị nhà thông minh, Robot thông minh, Đồ chơi điện, Khóa tủ, Máy kiểm soát tồn kho, Máy tự động hóa bán dẫn
| Chi tiết đóng gói | Thùng carton chắc chắn 1000 chiếc/hộp, hoặc theo yêu cầu |
| Cảng | Thâm Quyến/Quảng Châu/Thượng Hải |
| Kích thước gói hàng đơn lẻ | 12×10×24mm |
| Trọng lượng gộp đơn lẻ | 0.08kg |
| Khả năng cung ứng | 100.000 chiếc/tháng |
| Số lượng (chiếc) | Thời gian giao hàng (ngày) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 1000 | Thỏa thuận |
Số lượng đặt hàng mẫu tối đa: 1 chiếc
Giá mẫu: 5 USD/chiếc
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá