| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSGM12N20 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
Động cơ bánh răng DC 300rpm 6v N20 Động cơ bánh răng Dc với mã hóa Tùy chỉnh mô-men xoắn cao tốc độ thấp N20 N30 hộp số kim loại 12mm
| Tốc độ (RPM) | 5rpm-3000rpm |
| Dòng điện liên tục | Tùy chỉnh |
| Chân hộp số | Vòng, Vít, Bẫy, D-Cut |
| Bảo hành | Các loại khác |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Động cơ kết hợp |
| Số mẫu | MS12FN20 |
| Sử dụng | Thiết bị gia dụng, robot, khóa cửa, máy ảnh, thiết bị y tế |
| Loại | N20 Động cơ bánh răng 6v |
| Tỷ lệ bánh răng | 1:10-1:1000 |
| Hiệu quả | IE 1 |
| Chuyển đổi | Động cơ chải |
| Bảo vệ tính năng | Hộp bánh răng lộ |
| Tên sản phẩm | Động cơ hộp số N20 |
| Hộp bánh răng | hộp số kim loại 12mm |
| Giấy chứng nhận | CE, Rohs, EU, ISO |
| Kích thước hộp số | 12mm*9mm |
| Trọng lượng | 10g |
| ồn | ≤55DB |
| MOQ | 1000pcs |
| Các bánh răng | Máy móc, kim loại Rohs, thép hoặc đồng |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Vòng xoắn | 10-2000g.cm |
Chi tiết bao bì:Strong Carton 1000pcs/box, hoặc như bạn muốn
Cổng:Shenzhen/Guangzhou/Shanghai
Đơn vị bán hàng:Đơn lẻ
Kích thước gói đơn:37X27X24mm
Trọng lượng tổng đơn:0.01kg
Khả năng cung cấp:100,000 Piece/Pieces mỗi tháng
| Số lượng (bộ) | Thời gian dẫn đầu (ngày) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 1000 | Để đàm phán |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá