| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSGM12N20 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
Động cơ giảm tốc DC 12mm Động cơ giảm tốc vi mô 12Volt N20 Bộ mã hóa EMC PCB 3V 6V N20 N30 Hộp số kim loại Động cơ DC cho xe đồ chơi Hộp số tấm thép
| Tốc độ (RPM) | Tùy chỉnh |
| Dòng điện liên tục (A) | 10mA-200mA |
| Trục hộp số | Trục tùy chỉnh |
| Bảo hành | 3 tháng - 1 năm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Masing Motor |
| Số model | MS12FN20 |
| Sử dụng | Xe đồ chơi, Robot, Khóa, Khóa tủ, Thiết bị làm đẹp, giá đỡ điện thoại thông minh |
| Loại | Động cơ giảm tốc N20 |
| Tỷ lệ bánh răng | 1:10 - 1:1000 |
| Cấu tạo | Nam châm vĩnh cửu |
| Chuyển mạch | Động cơ DC chổi than N20 |
| Tính năng bảo vệ | Hộp số lộ ra ngoài |
| Tên sản phẩm | Động cơ DC hộp số mini N20 |
| Hộp số | Tấm thép hoặc tấm đồng |
| Chứng nhận | CE, Rohs, EU, ISO |
| Kích thước hộp số | 12mm × 9mm |
| Trọng lượng | 10g |
| Tiếng ồn | ≤55DB |
| MOQ | 1000 chiếc |
| Bánh răng | Bánh răng cắt ren, Kim loại Rohs, Thép hoặc Đồng |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Loại động cơ | Động cơ chổi than DC có bộ mã hóa |
Chi tiết đóng gói: Thùng carton chắc chắn 1000 chiếc/hộp, hoặc theo yêu cầu của bạn.
Cảng: Thâm Quyến/Quảng Châu/Thượng Hải
Đơn vị bán: Sản phẩm đơn lẻ
Kích thước gói đơn: 12×10×24mm
Tổng trọng lượng đơn: 0.01kg
Khả năng cung ứng: 100.000 chiếc/tháng
| Số lượng (chiếc) | Thời gian giao hàng (ngày) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 1000 | Thỏa thuận |
Số lượng đặt hàng tối đa: 1 chiếc
Giá mẫu: $5/chiếc
Không người lái, Trí tuệ nhân tạo, Giao thông thông minh, Chăm sóc sức khỏe, Thành phố thông minh, Phụ kiện ô tô, Giám sát an ninh, Truyền thông 5G, Nhà thông minh
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá