| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSGM12N20 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
Động cơ giảm tốc N20 là một thiết bị nhỏ gọn và hiệu quả có hệ thống giảm tốc tích hợp để giảm tốc độ trong khi tăng mô-men xoắn.động cơ này được sử dụng rộng rãi trong các máy móc nhỏ và thiết bị điện tử, cung cấp điều khiển chuyển động ổn định và chính xác.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tốc độ (RPM) | 5-3000 vòng/phút |
| Dòng điện liên tục | Tùy chỉnh |
| Chân hộp số | M3 M4 D cắt hoặc tròn |
| Số mẫu | MS1215 DC Gear Motor |
| Loại | N20 Gear Motor 3v |
| Vòng xoắn | Tùy chỉnh |
| Xây dựng | Nam châm vĩnh viễn |
| Chuyển đổi | Động cơ vi mô 6v |
| Điện áp | 1.5v-12v |
| Chiều kính | 12mm × 24mm |
| Trọng lượng | 10g |
| ồn | ≤55DB |
| Các bánh răng | kim loại Rohs, Hobbing Gear |
| Vật liệu | Phù hợp với Rohs |
Xe hơi, thiết bị gia dụng, dụng cụ mỹ phẩm, SMART HOME, Robot, Khóa cửa, Máy chiếu, Hệ thống không người lái, Trí tuệ nhân tạo, Giao thông thông minh, Y tế, Thành phố thông minh,Phụ kiện ô tô, Giám sát an ninh, Truyền thông 5G, Nhà thông minh
| Chi tiết bao bì | Strong Carton 1000pcs/box, hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Cảng | Shenzhen/Guangzhou/Shanghai |
| Kích thước gói | 37 × 27 × 24cm |
| Trọng lượng tổng | 10.0kg |
| Khả năng cung cấp | 100,000 Chiếc mỗi tháng |
| Số lượng (bộ) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian dẫn đầu (ngày) | 10 | 15 | Để đàm phán |
Đơn đặt mẫu tối đa:1 miếng
Giá mẫu:10 đô la mỗi miếng.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá