| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSGM12N20 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
Động cơ giảm tốc N20 là một thiết bị nhỏ gọn và hiệu quả có hệ thống giảm tốc tích hợp để giảm tốc độ trong khi tăng mô-men xoắn.động cơ này được sử dụng rộng rãi trong các máy móc nhỏ và thiết bị điện tử, cung cấp điều khiển chuyển động ổn định và chính xác.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tốc độ (RPM) | 5-3000 vòng/phút |
| Dòng điện liên tục | 10-300mA |
| Điện áp | 1.2V-24V |
| Chiều kính | 12mm × 24mm |
| Trọng lượng | 10g |
| Mức tiếng ồn | ≤55DB |
| Vật liệu thiết bị | Kim loại, dụng cụ tháo lưng |
| Loại động cơ | Động cơ bánh răng N20 |
| Xây dựng | Nam châm vĩnh viễn |
| Chuyển đổi | Động cơ bàn chải |
Tất cả các loại trục có thể được tùy chỉnh theo bản vẽ và yêu cầu của người dùng.
| Bao bì | Strong Carton 1000pcs/box, hoặc đóng gói tùy chỉnh có sẵn |
|---|---|
| Cảng vận chuyển | Thâm Quyến, Quảng Châu, Thượng Hải |
| Kích thước gói | 37 × 27 × 24cm |
| Trọng lượng tổng | 10.0kg |
| Khả năng cung cấp | 100,000 miếng mỗi tháng |
| Số lượng (bộ) | Thời gian dẫn đầu (ngày) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 1000 | Để đàm phán |
Số lượng đặt hàng mẫu tối đa: 1 miếng
Giá mẫu: 10 đô la / miếng
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá