| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MSGM12N20 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100000 mảnh / mỗi tháng |
Động cơ bánh răng DC bán nóng 12mm Động cơ bánh răng Micro Brush N10 N20 N30 Động cơ bánh răng DC mô-men xoắn lớn với mã hóa khóa
Động cơ bánh răng 12mm có dấu chân nhỏ, tốc độ thấp và mô-men xoắn cao, làm cho nó lý tưởng cho các ứng dụng có không gian hạn chế nhưng đòi hỏi lực lái mạnh.nó cung cấp một cuộc sống dịch vụ dài. Nó có thể được tùy chỉnh thành động cơ gia công 3V, 6V, 12V DC theo các yêu cầu khác nhau như điện áp, công suất và tốc độ.
Động cơ này được sử dụng rộng rãi trong các động cơ khóa điện tử, động cơ thiết bị quang học và động cơ vi cơ, cung cấp các giải pháp điện đáng tin cậy và hiệu quả cho các hệ thống cơ khí thu nhỏ khác nhau.
| Tốc độ (RPM) | 5-3000 vòng/phút |
| Dòng điện liên tục (A) | 10-300mA |
| Hiệu quả | 70% |
| Bảo hành | Các loại khác |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Động cơ kết hợp |
| Số mẫu | Động cơ bánh răng N20 |
| Sử dụng | Robot, bút 3D và máy, Power Lock, Electronic Lock, Thiết bị quang học, Cơ chế vi mô, máy dò tiền, máy in, bơm v.v. |
| Loại | Động cơ N20 |
| Vòng xoắn | 0.1-2 kg.cm |
| Xây dựng | Nam châm vĩnh viễn |
| Chuyển đổi | Động cơ bàn chải |
| Bảo vệ tính năng | Hộp bánh răng lộ |
| Tên sản phẩm | Động cơ DC có bánh xe đẩy |
| Ứng dụng | Robot, Khóa |
| Chiều kính | 12mm |
| Trọng lượng | 10g |
| ồn | ≤55DB |
| MOQ | 1000pcs |
| Chân | D-cut hoặc Round hoặc Double D-cut |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Loại động cơ | Động cơ bánh răng DC chải |
Điện áp, mô-men xoắn định số, tốc độ, dòng điện, công suất và kích thước trục có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu.
Chi tiết bao bì:Strong Carton 1000pcs/box, hoặc như bạn muốn
Cổng:Shenzhen/Guangzhou/Shanghai
Đơn vị bán hàng:Đơn lẻ
Kích thước gói đơn:37X27X24cm
Trọng lượng tổng đơn lẻ:10.0kg
Khả năng cung cấp:100,000 Piece/Pieces mỗi tháng
| Số lượng (bộ) | Thời gian dẫn đầu (ngày) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 1000 | Để đàm phán |
Số lượng đặt hàng tối đa:1 miếng
Giá mẫu:10 đô la mỗi miếng.
Không lái xe, Trí tuệ nhân tạo, Giao thông thông minh, Y tế, Thành phố thông minh, Phụ kiện ô tô, Giám sát an ninh, Truyền thông 5G, Nhà thông minh
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá