| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | DLM1618A22-16 |
| MOQ: | 5000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/t |
| Khả năng cung cấp: | 1000000piece/mỗi tháng |
Động cơ DC tuyến tính 3.0-4.2VDC được thiết kế cho dao cạo quay và các ứng dụng động cơ tuyến tính siêu nhỏ. Động cơ nhỏ gọn này mang lại hiệu suất đáng tin cậy cho thiết bị cắt chính xác và chức năng rung trong nhiều thiết bị điện tử.
| Thuộc tính | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Điện áp định mức | Pin lithium đơn 3.0-4.2VDC |
| Điện trở | 240±30mΩ |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -10℃ đến 60℃ |
| Bảo hành | Khác |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Masing Motor |
| Số model | DLM1618A22-16 |
| Sử dụng | Dao cạo quay, Điện thoại di động, máy tính bảng, kính VR, thiết bị đeo thông minh, tai nghe, chức năng rung của bộ điều khiển trò chơi, điện thoại di động và các công cụ liên lạc khác |
| Loại | Động cơ dao cạo điện |
| Điện cảm điện | 0.36±0.1mH |
| Khối lượng bộ dao động | 6.5±0.2g |
| Hằng số đàn hồi | 22±15% N/mm |
| Giải pháp truyền động điện | Sơ đồ thích ứng biên độ theo dõi tần số |
| Điện áp cung cấp | 3.0-4.2VDC |
| Số đầu dao | 3 hoặc 5 |
| Từ khóa | Động cơ tuyến tính |
| Chiều rộng động cơ | 14.6±0.2 mm |
| Chiều cao động cơ | 6.4±0.1mm |
| Tiếng ồn cơ học | Tối đa. 65dB(A) |
| MOQ | 5000 chiếc |
| Rung động tại F0 | 0.93±0.2Grms |
| Trọng lượng | 11±1.5 Gram |
| Loại động cơ | Động cơ tuyến tính siêu nhỏ |
100.000 chiếc/tháng
| Số lượng (chiếc) | Thời gian giao hàng (ngày) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 1000 | Thương lượng |
Hệ thống không người lái, Trí tuệ nhân tạo, Giao thông thông minh, Chăm sóc sức khỏe, Thành phố thông minh, Vật tư ô tô, Giám sát an ninh, Truyền thông 5G, Nhà thông minh, Điện thoại di động, Thiết bị Bluetooth, đồ chơi, thiết bị y tế, quạt mini, Thiết bị gia dụng, Thiết bị thẩm mỹ, NHÀ THÔNG MINH, Robot
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá