| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | SVM3618AB |
| MOQ: | 5000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/t |
| Khả năng cung cấp: | 1000000piece/mỗi tháng |
Động cơ tuyến tính vi mô này được thiết kế đặc biệt cho máy cạo râu quay và các thiết bị điện tử khác nhau đòi hỏi chức năng rung chính xác.
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp định số | 3.0-4.2VDC |
| Kháng chiến | 220±30mΩ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 60°C |
| Bảo hành | 3 tháng - 1 năm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Động cơ kết hợp |
| Số mẫu | SVM3618AB |
| Độ rộng của động cơ | 14.6±0,2 mm |
| Độ cao của động cơ | 6.4±0,1 mm |
| Trọng lượng | 11±1,5 gram |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 5000 PC |
Máy cạo quay, điện thoại di động, máy tính bảng, kính VR, thiết bị đeo thông minh, tai nghe, chức năng rung động của bộ điều khiển trò chơi và các công cụ giao tiếp cầm tay khác.
Các ứng dụng bổ sung bao gồm: Hệ thống không lái xe, Trí tuệ nhân tạo, Giao thông thông minh, Y tế, Thành phố thông minh, Phụ kiện ô tô, Giám sát an ninh, Truyền thông 5G,Nhà thông minh, Điện thoại di động, thiết bị Bluetooth, đồ chơi, thiết bị y tế, quạt nhỏ, thiết bị gia dụng, dụng cụ mỹ phẩm và robot.
Chi tiết bao bì:Strong Carton 1000pcs/box, hoặc đóng gói tùy chỉnh có sẵn
Cổng:Shenzhen/Guangzhou/Shanghai
Đơn vị bán hàng:Đơn lẻ
Kích thước bao bì:37 × 27 × 24cm
Trọng lượng tổng:8g
Khả năng cung cấp:100,000 Piece/Pieces mỗi tháng
| Số lượng (bộ) | 1 - 100 | 101 - 1000 | > 1000 |
|---|---|---|---|
| Thời gian dẫn đầu (ngày) | 10 | 15 | Để đàm phán |
Số lượng đặt hàng tối đa:1 miếng
Giá mẫu:$1.5/đơn vị
Điện áp, mô-men xoắn định giá, tốc độ, dòng điện, công suất và kích thước trục có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của bạn. Tốc độ xoay là không đổi và có thể được sản xuất theo yêu cầu.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá