| Tên thương hiệu: | Masing Motor |
| Số mẫu: | MS-FFN20 |
| MOQ: | 5000 |
| Giá cả: | Có thể đàm phán |
| Điều khoản thanh toán: | T/t |
| Khả năng cung cấp: | 1000000piece/mỗi tháng |
Động cơ rung động DC từ hằng N20 được thiết kế cho các ứng dụng khác nhau đòi hỏi đường kính nhỏ, tiếng ồn thấp và hiệu suất mô-men xoắn cao.
| Tốc độ (RPM) | 3000 vòng/giờ-30000 vòng/giờ |
| Dòng điện liên tục | 20-100mA |
| Hiệu quả | 70% |
| Vòng xoắn | 0.1gcm-50gcm |
| ồn | ≤55DB |
| Trọng lượng | 5g |
| Chiều kính | 12mm × 15mm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Động cơ kết hợp |
| Số mẫu | N20 DC động cơ rung động |
Robot, khóa, đồ chơi, tạp chí súng, bàn chải mắt, công cụ điện, máy hút bụi robot, thiết bị gia dụng, đồ dùng ô tô, thiết bị nhà thông minh và các ứng dụng công nghiệp khác nhau.
Bao bì:Strong Carton 1000pcs/box, hoặc đóng gói tùy chỉnh có sẵn
Cổng:Shenzhen/Guangzhou/Shanghai
Kích thước gói đơn:37 × 27 × 24cm
Trọng lượng tổng đơn lẻ:5.0kg
Khả năng cung cấp:100,000 miếng mỗi tháng
Số lượng đặt hàng tối thiểu:5,000 miếng
| Số lượng (bộ) | Thời gian dẫn đầu (ngày) |
|---|---|
| 1 - 100 | 10 |
| 101 - 1000 | 15 |
| > 1000 | Để đàm phán |
Các mẫu:Tối đa 1 miếng với giá $1.50/miếng
Chứng nhận hệ thống ISO9001, ISO14001, TS16949
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá